Hello,

Sign up to join our community!

Welcome Back,

Please sign in to your account!

Forgot Password,

Lost your password? Please enter your email address. You will receive a link and will create a new password via email.

Sorry, you do not have permission to ask a question, You must login to ask a question.

Please briefly explain why you feel this question should be reported.

Please briefly explain why you feel this answer should be reported.

Please briefly explain why you feel this user should be reported.

Home Latest Topics

• 920
  • 920
FPT Shop

3 điều thú vị của ONE UI 6.0 trên Galaxy Z Fold5 #shorts 😻

video
play-rounded-fill

Oneui 6.0 trên Galaxy jphone 5 có gì hot Và đây là ba biểu thú vị về oneui 6.0 trên Galaxy jphone 5 wicket trên onu 6.0 bạn có thể cài đặt vào nhanh rất nhiều ứng dụng trên điện thoại đặc biệt là wicket camera wicket này thì rất là có

Ích cho những bạn nào mà thích trục ảnh này hay là quay video giống mình vì các bạn chỉ cần tạo phím tắt của camera xong thì bạn sẽ truy cập được nhanh bất kỳ chế độ máy ảnh nào mà các bạn muốn từ giờ các bạn có thể chụp ảnh bằng camera

12 map hoặc 50 map như vậy này bình thường ch chụ là chỉ chụp bằng cam 12 mpixel mình chuyển sang cam 50 mpixel để chụp ra những bức ảnh chất lượng đỉnh cao như thế này đây Bây giờ thì mình có thể sửa ảnh thường sang ảnh chân dung

Hay là nâng cấp ảnh bằng ai để làm mịn ra hơn rồi xử lý giảm nhiễu cho bức ảnh này rồi Xóa Vật thể không mong muốn trong ảnh còn về chỉnh sửa video các bạn có thể cắt thêm tex thêm sticker hay là chèm nhạt điều này thì mình thấy rất là

Hay và tiện và tất cả mọi thứ đều được thực hiện mượt mà cân mọi tác vụ khi mà có con chip Snapdragon 8 Z2 Ford Galaxy